Chương trình giao lưu văn nghệ của Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm
Sáng ngày 30/9/2023 Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm tổ chức chương trình giao lưu văn nghệ chào mừng 33 năm ngày Quốc tế Hội người cao tuổi ( 01/10/1991 - 01/10/2023 )
Nhân dịp kỷ niệm 33 năm ngày Quốc tế Người cao tuổi.
Ngày 30/9/2023 Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm tổ chức chương trình gia lưu văn nghệ giữa các chi hội Người cao tuổi của các tổ dân phố trên địa bàn thị trấn.
Tham gia chương trình giao lưu văn nghệ có 8 tổ dân phố trên địa bàn thị trấn với hơn 300 hội viên hội người cao tuổi và đã đóng góp 20 tiết mục văn nghệ.
( Các tiết mục đồng diễn trong chương trình giao lưu )
Đây là một trong những hoạt động nhằm gắn kết tinh thần giao lưu, đoàn kết. Với tinh thần rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại, tuổi cao nêu gương sáng.
Chương trình giao lưu được sự quan tâm đông đảo của các cấp ủy đảng, chính quyền, MTTQ và các đoàn thể cũng như toàn thể nhân dân trên địa bàn thị trấn.
Qua buổi giao lưu Hội Người cao tuổi thị trấn đã trao phần thưởng cho các hội viên đã có thành tích xuất sắc trong việc phát triển phong trào của Hội trong năm 2023 và các đội văn nghệ về tham gia chương trình giao lưu.
( Hội người cao tuổi thị thị trấn trao quà cho các đội văn nghệ và các hội viên có thành tích xuất sắc phát triển phong trào)
BAN BIÊN TẬP THỊ TRẤN
Tin cùng chuyên mục
-
Thị trấn Yên Lâm tuyên truyền về dịch tả lợn châu phi, các biện pháp an toàn khi sử dụng thực phẩm từ thịt lợn
26/07/2024 09:20:27 -
Lễ dâng hương tại Đài tưởng niệm các Liệt sỹ thị trấn Yên Lâm
26/07/2024 09:13:17 -
Hội nghị Ban chỉ đạo Vệ sinh an toàn thực phẩm thị trấn Yên Lâm
25/07/2024 15:05:12 -
Lế khánh thành và trao nhà tình nghĩa cho Vợ Liệt sỹ không tái giá tại Tổ dân phố Thắng Long, Thị trấn Yên Lâm, Huyện Yên Định
24/07/2024 16:03:38
Chương trình giao lưu văn nghệ của Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm
Sáng ngày 30/9/2023 Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm tổ chức chương trình giao lưu văn nghệ chào mừng 33 năm ngày Quốc tế Hội người cao tuổi ( 01/10/1991 - 01/10/2023 )
Nhân dịp kỷ niệm 33 năm ngày Quốc tế Người cao tuổi.
Ngày 30/9/2023 Hội người cao tuổi thị trấn Yên Lâm tổ chức chương trình gia lưu văn nghệ giữa các chi hội Người cao tuổi của các tổ dân phố trên địa bàn thị trấn.
Tham gia chương trình giao lưu văn nghệ có 8 tổ dân phố trên địa bàn thị trấn với hơn 300 hội viên hội người cao tuổi và đã đóng góp 20 tiết mục văn nghệ.
( Các tiết mục đồng diễn trong chương trình giao lưu )
Đây là một trong những hoạt động nhằm gắn kết tinh thần giao lưu, đoàn kết. Với tinh thần rèn luyện thân thể theo gương Bác Hồ vĩ đại, tuổi cao nêu gương sáng.
Chương trình giao lưu được sự quan tâm đông đảo của các cấp ủy đảng, chính quyền, MTTQ và các đoàn thể cũng như toàn thể nhân dân trên địa bàn thị trấn.
Qua buổi giao lưu Hội Người cao tuổi thị trấn đã trao phần thưởng cho các hội viên đã có thành tích xuất sắc trong việc phát triển phong trào của Hội trong năm 2023 và các đội văn nghệ về tham gia chương trình giao lưu.
( Hội người cao tuổi thị thị trấn trao quà cho các đội văn nghệ và các hội viên có thành tích xuất sắc phát triển phong trào)
BAN BIÊN TẬP THỊ TRẤN